• shafi_kai_bg

Abubuwan Bukatar Kula da PPSU a cikin Tsarin Tsarin allura

PPSU, sunan kimiyya na polyphenylene sulfone guduro, shi ne amorphous thermoplastic tare da high nuna gaskiya da hydrolytic kwanciyar hankali, da kuma kayayyakin iya jure maimaita tururi disinfection.

PPSU ya fi kowa fiye da polysulfone (PSU), polyethersulfone (PES) da polyetherimide (PEI).

Farashin PPSU

1. Kayan aikin gida da kwantena abinci: ana iya amfani da su don kera kayan aikin tanda na microwave, masu dumama kofi, humidifiers, bushewar gashi, kwantena abinci, kwalabe na jarirai, da sauransu.

2. Kayayyakin dijital: maimakon jan ƙarfe, zinc, aluminum da sauran kayan ƙarfe, ƙirar agogon agogo, kayan ado na ciki da masu ɗaukar hoto, sassan kyamara da sauran sassan tsarin daidaitaccen tsari.

3. Mechanical masana'antu: yafi amfani da gilashin fiber ƙarfafa bayani dalla-dalla, da kayayyakin da halaye na creep juriya, taurin, girma da kwanciyar hankali, da dai sauransu, dace da samar da hali brackets da inji sassa harsashi da sauransu.

4. Filin likitanci da lafiya: ya dace sosai da kayan aikin haƙori da na tiyata, akwatunan kashe ƙwayoyin cuta (faranti) da nau'ikan kayan aikin likitancin da ba ɗan adam ba.

Farashin PPSU

Halitta yellowish Semi-m barbashi ko opaque barbashi.

Bukatun aikin jiki na PPSU

Girma (g/cm³)

1.29

Ƙunƙarar Mold

0.7%

Yanayin narkewa (℃)

370

Ruwan sha

0.37%

Yanayin bushewa (℃)

150

Lokacin bushewa (h)

5

Yanayin zafin jiki (℃)

163

zafin allura (℃)

370-390

Ya kamata a kula da maki da yawa lokacin zayyana samfuran PPSU da ƙira

1. A fluidity na PSU narkewa ne matalauta, da kuma rabo daga narkewa tsawon tsawon zuwa bango kauri ne kawai game da 80. Saboda haka, bango kauri na PSU kayayyakin kada ya zama kasa da 1.5mm, kuma mafi yawansu ne sama da 2mm.

Kayayyakin PSU suna da kulawa ga notches, don haka ya kamata a yi amfani da canjin baka a kusurwoyi dama ko m.The gyare-gyaren shrinkage na PSU ne in mun gwada da barga, wanda shi ne 0.4% -0.8%, da narke kwarara shugabanci ne m guda da cewa a tsaye shugabanci.The demoulding kwana ya kamata 50:1.Don samun samfurori masu haske da tsabta, ana buƙatar ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙura don zama fiye da Ra0.4.Don sauƙaƙe kwararar narkewa, ana buƙatar sprue na mold ɗin ya zama gajere da kauri, diamita aƙalla 1/2 na kauri na samfurin, kuma yana da gangara na 3 ° ~ 5 °.Sashin giciye na tashar shunt ya kamata ya zama baka ko trapezoid don guje wa wanzuwar lanƙwasa.

2. Za'a iya ƙayyade siffar ƙofar ta samfurin.Amma girman ya kamata ya zama babba kamar yadda zai yiwu, madaidaicin ɓangaren ƙofar ya kamata ya zama takaice kamar yadda zai yiwu, kuma ana iya sarrafa tsawonsa tsakanin 0.5 ~ 1.0mm.Matsayin tashar tashar abinci ya kamata a saita shi a bango mai kauri.

3. Saita isassun ramukan sanyi a ƙarshen sprue.Saboda samfuran PSU, musamman samfuran masu sirara, suna buƙatar matsananciyar allura da saurin allura, yakamata a saita ramuka masu kyau ko ramuka don fitar da iska a cikin tsari cikin lokaci.Ya kamata a sarrafa zurfin waɗannan magudanar ruwa ko tsagi a ƙasa da 0.08mm.

4. Saitin zafin jiki na mold ya kamata ya zama da amfani don inganta yawan ruwa na PSU narke yayin cika fim.Yanayin zafin jiki na iya zama sama da 140 ℃ (akalla 120 ℃).


Lokacin aikawa: 03-03-23